S M A S H
เข้ามาแล้วมาสมัครด้วยนะครับ
ไม่ใช่มาดูเฉยๆ

Join the forum, it's quick and easy

S M A S H
เข้ามาแล้วมาสมัครด้วยนะครับ
ไม่ใช่มาดูเฉยๆ
S M A S H
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ประกาศจากทางเว็บ!!
เตรียมตัวพบ กับ The SMASH SeaSon II !!!!!!!!!!!! ได้ในที่นี้เร็วๆนี้ คาดว่าจะไม่เกิน ปีหน้า ปลายปีนี้เจอกัน!!
หน้าต่างๆ
??????????? ??—??? ??????????????”??????????? ??—??? ??????????????”??????????? ??—??? ??????????????”
Clock
ติดต่อไม่ได้ คลิ๊ก HI5 หรือ Facebook
??????????? ??—??? ??????????????”??????????? ??—??? ??????????????”
เว็บเพื่อนบ้านครับ!!
??????????? ??—??? ??????????????”

YUGIOH! มีครบทั้ง 3 ภาคเลย ( สำหรับคอเกมยูกิโดยเฉพาะ )

Go down

YUGIOH! มีครบทั้ง 3 ภาคเลย ( สำหรับคอเกมยูกิโดยเฉพาะ ) Empty YUGIOH! มีครบทั้ง 3 ภาคเลย ( สำหรับคอเกมยูกิโดยเฉพาะ )

ตั้งหัวข้อ  smash_bright Tue Sep 01, 2009 7:12 pm

YUGIOH! มีครบทั้ง 3 ภาคเลย ( สำหรับคอเกมยูกิโดยเฉพาะ ) 2dhgyaf.th

http://www.mediafire.com/?sharekey=4...a431ac458d487f

อันนี่น่าจะร่วมทุกภาคนะคร๊าฟ

เเต่เลือกลงได้

มีAllcrad ด้วย

เเต่ไม่เเน่ใจนะถ้าผิดผมเคยโหลดเเต่ไม่รู้ใช่อันนี่ม ัย

ถ้าไม่ใช่อันที่ผมว่าไม่ต้องทำตามนี้หลอกนะคร๊าฟ

วิธีลง
ถ้าต้องการลงทุกภาค
1.ลงเกมภาคไคบะ
2.ตามด้วยยูกิ
3.เเละโจโอโนะอุจิ
4.เเล้วก็การ์ดครบถ้าต้องการ
5.เกมจะอยู่ใน C:\Program Files\Game เท่านั้น
ถ้าต้องการภาคยูกิ
1.ลงภาคยูกิ
2.ลงAllcrad ถ้าต้องการก็ทำต่อนะ
3.จะไฟล์C:\Program Files\Game\YU-GI-OH! POWER OF CHAOS\Common
4.ก็อปปี้ป Allcrad กับ system ไว้
5.เข้าเกมไปดูการ์ดที่มี
6.ออกจากเกม จะได้ โฟเดอร์ Yu-Gi-Oh! Power of Chaos Common ขึ้นมา
7.นำไฟล์ ที่ก็อปี๊ปไว้ไปวาง
8.คลิก ที่ Allcrad
9. เข้าไปดูการ์ดในเกม จะได้ Allcrad
smash_bright
smash_bright

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน